EVA DE EVA STORES

 

Add: Sentinel Place 41A Ly Thai To, Ha Noi. Phone: 043 7100072. kinh soi
Add: 47 Thai Ha, Ha Noi.(Cửa hàng đang được nâng cấp từ 22/05/2017 -31/12/2017)  Phone: 043 5379933.
 

Add: 173 Ton Duc Thang, Ha Noi. Phone: 043 8569752. 
Add: 69 Trang Thi, Ha Noi. Phone: 046 2700589. 
Add: Vincom 2, Level 2, 191 Ba Trieu, Ha Noi. Phone: 042 2225358. 
Add: 163 Cau Giay, Ha Noi. Phone: 043 8398720. 
Add: 140 To Hieu, Hai Phong. Phone: 031 3631919. 
Add: 103 Nguyen Duc Canh, Hải Phòng. Phone: 031 3631616. 

Add: 23 Tran Hung Dao, Hai Duong. Phone: 0320 6255189. 
Add: 655 Le Thanh Tong, Quang Ninh. Phone: 033 6589666. 
Add: 160 Nguyen Van Cu, Nghe An. Phone: 038 3878222. 
Add: 273 Le Duan, Da Nang. Phone: 0511 3991192

Website: www.evadeeva.com.vn
Fanpage: www.facebook.com/thoitrangevadeeva
Mua hàng online: 0919 493 358
Hotline: 0919 194 686

 

EVA DE EVA FRANCHISE STORES

 

17 Ly Thuong Kiet, Dong Hoi, Quang Binh 052.382.3824
277 Tran Hung Dao, Bac Ninh 0972.151.969
103 Cho Giau, Tu Son, Bac Ninh 0988.526.252
176 Le Hoan, Thanh Hoa 0943.589.939, 0373726463
19 Le Xoay, Vinh Yen 01234.73.6666
150B To Hieu, Son La 0947.418.868
21 Dien Bien, Hung Yen 0936.631.193
68 Bai Tu Long, Cam Pha 0984858555
748 Cu Chinh Lan, Dong Tien, Hoa Binh 0915.554.268
107 Nui Doi, Soc Son 0973.171.739
88 Vuon cam Cao Bang, Cao Bằng 0982.578.074
22 Hang Tien, Nam Dinh 0942.787.222
1530 Hung Vuong, Viet Tri 0916509468
351 Ly Bon, Thai Binh 0943.767.879
1C Ba Trieu, Ha Dong, Ha Noi 0915.022.399
97 Phan Dinh Phung, Ha Tinh 0915.426.869
135 Le Hong Phong, Ninh Binh 303.893903
67 Hung Vuong, Ba Don, Quang Trach, Quang Binh 0912 414 602
206 Hoang Van Thu, Bac Giang 0983.154.779
107 Coc Leu, Lao Cai 0983.361.333
8 Minh Khai, Lang Son 0912.780.217
46 To 3 Tan Binh, Xuan Mai, Chuong My, Ha Noi 0977.721.966
163 Nguyen Van Troi, Vung Tau 0985.847.939
80 Nguyen Trai, Dong Ha, Quang Tri 0949111140
85 Dien Bien, Yen Bai 09975535178
Kinh Mon, Hai Duong 01679837319
21 Hung Vuong, Bac Kan 0979791918
135 Le Hong Phong, Ninh Binh 0917972288
79 Le Cong Thanh, Phu Ly, Ha Nam 03513833888
30-32 Tran Phu, Buon Ma Thuot 0917776888
68 Hung Vuong – Hue  0997122222